Sabbin Ayyuka
-
Sabuwar Bayarwa! HAP200 Flat Surface Labeling Machine don Ƙananan Akwati
Wani na'ura mai alamar Higee guda ɗaya da aka kawo zuwa Amurka, wannan na'ura mai lakabin saman saman an keɓance shi bisa tsarin mu na HAP200. HAP200 na'ura ce mai lebur wadda ke iya yin lakabin saman ga kowane nau'in abu mai lebur, kamar kwalaye, takarda, katuna, tubalan, gwangwani, murfi, da sauransu.Kara karantawa -
Layin alamar caja mai cike da giya don abokin ciniki na Kuwait
Sabon isar da mu shine cikakken layin samar da giya wanda za a aika zuwa Kuwait. kwalabe da buƙatun abokin ciniki ba su zama gama gari ba kuma yana da kamanni sosai azaman misali na layin cikawa na musamman don samar da ƙaramin ƙarfi ta atomatik. *Layin cikon barasa Mu gabatar da...Kara karantawa -
Yadda za a sami amincewar abokan ciniki a farkon haɗin gwiwa
Game da injin masana'antu da ke siye daga abokan ciniki na ƙasashen waje, waɗanne dalilai ne mafi mahimmancin ma'amala na ma'amala? Yanzu muna so mu tattauna wannan batu daga ɗaya daga cikin shari'ar da muka fuskanta kwanan nan. Bayan Fage: Cali daga ɗaya daga cikin masana'anta a Los Angeles, Amurka, kamfanin yana buƙatar ...Kara karantawa